#67598  เงินเดือน สย.

Moderator: MaluY

เงินเดือน สย.

โพสต์โดย อำเภอ เมื่อ อังคาร 02 ก.ค. 2019 4:19 pm

เรียน ผวจ.ชลบุรี
กระผมลูกจ้าง สย. ขอร้องเรียน เรื่อง เงินเดือนลูกจ้าง สย ล่าข้า ไม่ทราบว่าติดสาเหตุอันใด ซึ่งกระผมต้องมีภาระค่าใช้จ่ายสิ้นเดือน โทรสอบถามเสมียนตราจังหวัดชลบุรี ก็ให้ข้อมูลไม่ได้ว่าเงินจะออกวันไหน และวางสายโทรศัพท์กระผม ซึ่งทำให้เด็ก สย หลายคนเดือดร้อน เนื่องจากเงินเดือนออกไม่ตรงเวลา ซึ่งเสมียนตราจังหวัดแจ้งว่า ขอเวลา 3 วันในการตรวจสอบเอกสาร ซึ่งอำเภอส่งเรื่องให้ก่อนสิ้นเดือน เพื่อให้เสมียนตราจังหวัดมีเวลาตรวจสอบ ภายในปี 2562 เป็นต้นมา เงินเดือนออกหลังสิ้นเดือนตลอดครับ ไม่ทราบว่าติดปัญหาสาเหตุใดครับ รบกวนท่านช่วยตรวจสอบให้กระผมหน่อยครับ กระผมได้รับความเดือดร้อนเป็นอย่างมาก
ขอแสดงความนับถืออย่างสูงครับ
อำเภอ

Re: เงินเดือน สย.

โพสต์โดย administrator เมื่อ ศุกร์ 05 ก.ค. 2019 8:53 am

รับทราบข้อร้องเรียน จะเร่งประสานงานให้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
administrator
Administrator

Re: เงินเดือน สย.

โพสต์โดย administrator เมื่อ ศุกร์ 12 ก.ค. 2019 3:30 pm

ท่านอยู่อำเภออะไรครับ ปัจจุบัน ณ ตอนนี้ท่านได้รับเงินเดือนหรือยังครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
administrator
Administrator

ย้อนกลับไปยัง ร้องเรียน/ร้องทุกข์